
Mô tả
Thông số kỹ thuật ADS-AF
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ADS-AF |
| Tên sản phẩm | Cảm biến cửa ADS-AF ADS-A Series AUTONICS |
| Loại phát hiện | Loại phản xạ khuếch tán |
| Chiều cao lắp đặt | 2.0 đến 2.7m |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm điều biến) |
| Nguồn cấp | 24-240VAC~ ±10% 50/60Hz, 24-240VDC @(=) |
| Nguồn tiêu thụ | Max. 4VA(at 240VAC~) |
| Ngõ ra điều khiển | Relay(SPST(1a)) |
| Vùng phát hiện trước | 7.5°, 14.5°, 21.5°, 28.5°(cài đặt 4 bước) |
| Khu vực phát hiện trái/phải | Loại bỏ từng vùng (vùng 1, 2, 3), (vùng 7, 8, 9) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời/Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20℃ đến 50℃, bảo quản: -20 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Màu vỏ | Bạc |
| Thời gian giữ ngõ ra | Thời gian trễ xấp xỉ 0.5 giây |
| Thời gian giữ phát hiện tĩnh | Tùy chọn 2 giây, 7 giây, 15 giây(tùy chọn theo công tắc cài đặt thời gian giữ) |
| Ngăn ngừa giao thoa | H, L(có thể lựa chọn bằng công tắc ngăn ngừa nhiễu) |
| Loại kết nối | Kết nối dây giắc cắm |
| Phụ kiện | Cáp: 2,5 m, Ổ cắm: 2, Mẫu lắp đặt |
| Chất liệu | Vỏ: Acrylonitrile butadiene styrene, Lens: Acryl, Lens Vỏ thân: Acryl |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 320g |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến cửa ADS-AF ADS-A Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





