
Mô tả
Thông số kỹ thuật ADS-SE1
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ADS-SE1 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến cửa ADS-SE1 ADS-SE1/2 Series AUTONICS |
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
| Khoảng cách phát hiện | 0 đến 10m |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm điều biến) |
| Nguồn cấp | 12-24VAC~ ±10% 50/60Hz12-24VDC @(=) |
| Dòng tiêu thụ và điện năng tiêu thụ | Dòng tiêu thụ: Max. 2VA, Nguồn tiêu thụ: Max. 50mA |
| Ngõ ra điều khiển | Relay(SPST(1a)) |
| Kênh phát hiện | 1-CH |
| Điều chỉnh độ nhạy | Cài đặt bằng nút |
| Chiều dài cáp cảm biến | 5m |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 100,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 60℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP30 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Thời gian đáp ứng | Xấp xỉ 50ms(từ light OFF) |
| Thời gian giữ ngõ ra | Xấp xỉ 500ms(từ light ON) |
| Bộ cảm biến có sẵn | 1-CH |
| Cáp cảm biến | Ø2.4mm, 1 dây, 5m (AWG26, đường kính lõi: 0.16mm, số lõi: 7, đường kính cách điện: Ø1.32mm) |
| Chất liệu | Bộ điều khiển: Acrylonitrile butadiene styrene, Thấu kính: Polymethyl methacrylate,Định hướng thấu kính: Polycarbonate, Đai ốc: Cu-ZnBộ điều khiển - Thân: Acrylonitrile butadiene styrene, Vỏ: Acrylonitrile butadiene styrene,LED CAP: Polymethyl methacrylate, bu-lông Steel chromium molybdenum(brass, Ni-plate) |
| Phụ kiện | Cảm biến: 1 bộ (ADS-SH), Bu-lông cố định (M4x20) cho bộ điều khiển: 2 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 450g(Xấp xỉ 300g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến cửa ADS-SE1 ADS-SE1/2 Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





