
Cảm biến tiệm cận AS80-50DP3 Autonics
Mã sản phẩm: AS80-50DP3
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật AS80-50DP3
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 50mm |
| Kích cỡ | W80xH80xD45mm |
| Nguồn cấp | 12...48VDC |
| Loại chống nhiễu | Non-shielded |
| Ngõ ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | NO+NC |
| Kiểu đấu nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Phụ kiện đi kèm | Gá, Bu lông |
| Loại | Cảm biến từ |
| Tần số đáp ứng | 30Hz |
| Công suất/dòng điện tiêu thụ tối đa | 20mA |
| Điện áp dư tối đa | 2V |
| Công suất ngõ ra/tải tối đa | 200mA |
| Hình dạng | Loại hình chữ nhật |
| Hướng phát hiện | Phía trên |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại màu, Kim loại đen |
| Kích thước đối tượng phát hiện | 150x150x1mm, sắt |
| Số dây | 4 dây |
| Kiểu lắp đặt | Lắp trên bề mặt, Lắp gá |
| Kiểu hiển thị | LED indicator |
| Chất liệu vỏ | Nhựa |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Bảo vệ phân cực ngược, Bảo vệ đột biến điện |
| Đặc điểm | 2 ngõ ra đồng thời NO/NC |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -25...70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...95% |
| Khối lượng tương đối | 470g |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận AS80-50DP3 Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





