
Mô tả
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220VAC |
| Dải thời gian | 6...60min |
| Thời gian hoạt động | Power ON start |
| Chế độ hoạt động | ON delay |
| Đầu ra trễ | 4PDT |
| Phụ kiện đi kèm | Khung lắp: AT8-DA4 |
| Phụ kiện mua rời | Đế cắm: PYF14A-E, Thanh ray DIN: HYBT-01, Thanh ray DIN: PFP-100N, DIN -rail: TC 5x35x1000-Aluminium, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Steel -rail: TC 5x35x1000-Aluminium, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Steel |
| Loại | Bộ đặt thời gian tương tự |
| Dải thời gian hiển thị | 60 phút |
| Kiểu đầu ra | Relay |
| Công suất đầu ra (tải điện trở) | 3A at 24VDC, 3A at 250VAC |
| Số lượng chân pin | 14 |
| Hình dạng chân pin | Blade |
| Kiểu kết nối | Chân cắm |
| Kiểu lắp đặt | Chân cắm |
| Nhiệt độ môi trường | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 42g |
| Chiều rộng tổng thể | 21.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 28mm |
| Chiều sâu tổng thể | 65mm |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ đếm thời gian ATM4-560M 220VAC, 60min, 14 chân dẹt Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





