
Mô tả
Thông số kỹ thuật BD-A1
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BD-A1 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến độ dịch chuyển BD-A1 BD Series AUTONICS |
| Nguồn cấp | 10-30VDC@(=) ±10% (Khi kết nối với bộ chuyển đổi truyền thông BD-C Series, 12-30VDC@(=)) |
| Nguồn tiêu thụ | Tối đa 2800mW (30VDC@(=)) |
| Ngõ ra điều khiển | No-voltage input |
| Judgment output | Ngõ ra NPN hoặc PNP cực thu hở (Dòng điện tải: max. 100mA) |
| Ngõ ra cảnh báo | Ngõ ra NPN hoặc PNP cực thu hở (Dòng điện tải: max. 100mA) |
| Ngõ ra điện áp analog | -5 - 5 V, 0 - 5 V, 1 - 5 V (điện trở: 100 Ω, ± 0.05% F.S., mức 10 V) |
| Ngõ ra dòng điện analog | 4 - 20 mA (tải điện trở: ≤ 350 Ω, ± 0.2% F.S., mức 16 mA) |
| Điện áp dư | NPN: tối đa 1.5V, PNP: tối đa 2.5V |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn, mạch bảo vệ chống quá dòng (ngắn mạch) ngõ ra |
| Thời gian đáp ứng | 0.33, 0.5, 1, 2, 5 ms (5 bước điều chỉnh) |
| Đơn vị hiển thị nhỏ nhất | [BD-030 / 065 / 100] 1 ㎛ [BD-300 / 600] 10 ㎛ |
| Phương pháp hiển thị | Hiển thị song song bằng đèn LED 6 chữ số, 11 đoạn |
| Dải hiển thị | [BD-030 / 065 / 100] ± 99.999 đến ± 99 mm (cài đặt thông số 4 bước)[BD-300 / 600] ± 999.99 đến ± 999 mm (cài đặt thông số 3 bước) |
| Chu kỳ hiển thị | Khoảng 100ms |
| Điện trở cách điện | ≥ 20 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Khả năng chống ồn | Nhiễu hình vuông do thiết bị mô phỏng nhiễu (độ rộng xung: 1 ㎲) ± 500 V |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 300m/s² (khoảng 30G) theo từng hướng X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50 ℃, Bảo quản: -15 đến 60 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | Dưới 85%RH, bảo quản: dưới 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40 (tiêu chuẩn IEC) |
| Chất liệu | Đế: Polycarbonate, Vỏ: Polycarbonate, Dây cáp: Polyvinyl chloride |
| Phương pháp kết nối | Loại giắc cắm |
| Hỗ trợ đầu cảm biến | Đầu cảm biến (BD-□) |
| Hỗ trợ bộ chuyển đổi truyền thông | Bộ chuyển đổi truyền thông (BD-C) |
| Trọng lượng | 126 g (≈ 228 g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến độ dịch chuyển BD-A1 BD Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





