
Mô tả
Thông số kỹ thuật BD-CRS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BD-CRS |
| Tên sản phẩm | Cảm biến độ dịch chuyển BD-CRS BD-C Series AUTONICS |
| Nguồn cấp | Sử dụng nguồn từ bộ khuếch đại. |
| Nguồn tiêu thụ | Tối đa 2.3W |
| Chức năng truyền thông | RS-232C, RS-485 |
| Tốc độ truyền thông | 9600, 19200, 38400, 115200bps (mặc định) |
| Chỉ báo | 4 chỉ báo trạng thái bằng đèn LED |
| Chức năng | Giám sát thời gian thực• Thực hiện mỗi tính năng của BD-Series và cài đặt thông số bằng thiết bị bên ngoài (máy chủ) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -15 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | Dưới 85%RH, bảo quản: dưới 85%RH |
| Rung động | Biên độ 1.5mm ở tần số từ 10 đến 50Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 300m/s² (khoảng 30G) theo từng hướng X, Y, Z trong 3 lần |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40 (tiêu chuẩn IEC) |
| Chất liệu | Vỏ: Polycarbonate |
| Phụ kiện | Giắc cắm bên hông, giắc cắm truyền thông RS485 |
| Bán riêng | Bộ chuyển đổi truyền thông (SCM-38I, SCM-US48I, SCM-WF48) |
| Trọng lượng | Khoảng 91g (khoảng 49g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến độ dịch chuyển BD-CRS BD-C Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





