
Cảm biến quang BEN10M-TFR Autonics
Mã sản phẩm: BEN10M-TFR
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BEN10M-TFR
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 10m |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu đục min. Ø16mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm) |
| Thời gian đáp ứng | Max. 20ms |
| Nguồn cấp | 24-240VAC~ ±10% 50/60Hz, 24-240VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Bộ phát/Bộ thu: Max. 4VA |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc) |
| Ngõ ra điều khiển | Relay |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø5, 2m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 65℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Chất liệu | Vỏ, Vỏ thân: Heat resistant Acrylonitrile butadiene styrene,phần phát hiện: Polycarbonate(with polarizing filter: polymethyl methacrylate),giá đỡ: Steel Plate cold commercial, bu-lông steel chromium molybdenum,đai ốc: steel chromium molybdenum |
| Phụ kiện_Thông dụng | Driver điều chỉnh, giá đỡ cố định, bu-lông, đai ốc |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 354g |
Tổng quan về Cảm biến quang BEN10M-TFR Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





