
Cảm biến quang BEN500-DDT Autonics
Mã sản phẩm: BEN500-DDT
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BEN500-DDT
| Đặc tính | Đặc tả |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 500 mm |
| Nguồn cấp | 10 đến 30 VDC |
| Phương pháp cảm biến | Khuếch tán phản xạ trực tiếp |
| Đầu ra | NPN cực thu mở |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms |
| Chỉ báo hoạt động | LED màu đỏ |
| Chất liệu vỏ | Nhựa PBT |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Cáp kết nối | Cáp 2 m |
| Điều chỉnh độ nhạy | Bộ chỉnh nồi vặn |
| Ánh sáng | Ánh sáng đỏ nhìn thấy được |
| Đối tượng phát hiện tiêu chuẩn | Vật mờ 100 mm x 100 mm |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH |
Tổng quan về Cảm biến quang BEN500-DDT Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





