
Mô tả
Thông số kỹ thuật BEN5M-MFR
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 24...240VAC, 24...240VDC |
| Phương pháp phát hiện | Phản xạ gương |
| Khoảng cách phát hiện | 0.1...5m |
| Loại đầu ra | Relay |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Tua vít điều chỉnh, Gá đỡ, Bu lông, Đai ốc, Gương: MS-2 |
| Phụ kiện mua rời | Băng phản quang: MST-200-2, Băng phản quang: MST-100-5, Băng phản quan g: MST-50-10, Gương: MS-4 g: MST-50-10, Gương: MS-4 |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình chữ nhật |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D60mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 20ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Không |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx, Ánh sáng mặt trời: tối đa 11.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -20...65°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 208g |
| Chiều rộng tổng thể | 18mm |
| Chiều cao tổng thể | 50mm |
| Chiều sâu tổng thể | 50mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
Tổng quan về Cảm biến quang BEN5M-MFR phản xạ gương, 5m Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





