
Cảm biến quang BJP100-BDT Autonics
Mã sản phẩm: BJP100-BDT
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BJP100-BDT
| Loại phát hiện | Loại phản xạ BGS |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 10 đến 100mm |
| Khoảng cách phát hiện | Vật thể mờ đục |
| Nguồn sáng | LED đỏ(660nm) |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1.5ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Max. 30mA |
| Điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh độ nhạy |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø3.5, 2m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Tối đa. 10.000lx,Ánh sáng đèn huỳnh quang: Max. 3000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 55℃, bảo quản: -40 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65(tiêu chuẩn IEC) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Khoảng cách cài đặt | 20 đến 100mm |
| Độ trễ | Max. 10% Khoảng cách cài đặt |
| Chất liệu | Vỏ: polycarbonate+acrylonitrile butadiene styrene,LED indicator: polycarbonate, phần phát hiện: polymethyl methacrylate |
| Phụ kiện | Tuốc nơ vít điều chỉnh, giá đỡ A, bu lông M3: 2, đai ốc M3: 2 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 105g(Xấp xỉ 50g) |
Tổng quan về Cảm biến quang BJP100-BDT Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





