
Mô tả
Thông số kỹ thuật BL13-TDT
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính ống dẫn áp dụng | 6...13mm |
| Độ dày ống dẫn áp dụng | 1mm |
| Vật liệu ống dẫn áp dụng | Nhựa FEP hoặc bất kỳ vật liệu nào khác trong suốt như FEP |
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Loại đầu ra | NPN |
| Phụ kiện đi kèm | Ống chống trượt, Dây thít |
| Phụ kiện mua rời | Giá đỡ: BK-BL13-P |
| Loại | Cảm biến quang phát hiện mức chất lỏng gắn ống |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Đối tượng phát hiện | Chất lỏng trong ống |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Thời gian đáp ứng | 2ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược đầu ra, Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON, Khóa phím |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 1m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | 10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 13g |
| Chiều rộng tổng thể | 23mm |
| Chiều cao tổng thể | 14mm |
| Chiều sâu tổng thể | 13mm |
| Cấp bảo vệ | IP64 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Tổng quan về Cảm biến mức chất lỏng BL13-TDT 12-24VDC, ống D6-13 mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





