
Mô tả
Thông số kỹ thuật BMS2M-MDT
| Loại phát hiện | Loại phản xạ gương |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 2m(MS-2) |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu đục min. Ø60mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Max. 45mA |
| Điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh độ nhạy |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng dây điều khiển) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø5, 2m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 60℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Chất liệu | Vỏ: Acrylonitrile butadiene styrene, phần phát hiện: Acrylic,giá đỡ: Steel plate cold commercial, bu-lông Steel chromium molybdenum,đai ốc: Steel chromium molybdenum |
| Phụ kiện_Riêng lẻ | Gương phản xạ(MS-2), Driver điều chỉnh |
| Phụ kiện_Thông dụng | Giá đỡ cố định, Bu-lông, Đai ốc |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 110g |
Tổng quan về Cảm biến quang BMS2M-MDT Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





