
Mô tả
Thông số kỹ thuật BPS3M-TDT
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3m (vật liệu đục min. Ø5mm) |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm) |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 1ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±10% (sóng P-P: tối đa 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Bộ phát/Bộ thu: tối đa 20mA |
| Chế độ hoạt động | Dark ON |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Cáp Ø3mm, dài 2m |
| Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: tối đa 11,000lx; đèn huỳnh quang: tối đa 3,000lx (ánh sáng nhận) |
| Nhiệt độ môi trường | -25~65℃, bảo quản: -25~70℃ |
| Độ ẩm môi trường | 35~85%RH, bảo quản: 35~90%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Chất liệu | Vỏ: Polycarbonate; bu-lông & đai ốc: Thép hợp kim crôm-molypden |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 66g |
Tổng quan về Cảm biến quang BPS3M-TDT Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





