
Mô tả
Thông số kỹ thuật BR-100DDT
| Model | BR-100DDT |
| Phương pháp cảm biến | Phản xạ khuếch tán |
| Khoảng cách cảm biến | 100 mm ± 10% |
| Vật thể tiêu chuẩn cảm biến | Giấy trắng, 100 mm × 100 mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại |
| Nguồn cung cấp | 10 đến 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 15 mA trở xuống |
| Đầu ra | NPN cực thu hở |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms trở xuống |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ (BẬT) |
| Chỉ thị ổn định | LED xanh (BẬT) |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ kết nối ngược, Bảo vệ ngắn mạch, Bảo vệ quá áp |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Mức độ bảo vệ | IEC IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Trọng lượng | Khoảng 130 g |
Tổng quan về Cảm biến quang BR-100DDT Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





