
Cảm biến quang BR20M-TDTL Autonics
Mã sản phẩm: BR20M-TDTL
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BR20M-TDTL
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang BR20M-TDTL Autonics |
| Phương pháp cảm biến | Phản xạ khuếch tán |
| Khoảng cách cảm biến | 20 mm ±10% |
| Vật thể tiêu chuẩn cảm biến | Giấy trắng không bóng, 100 x 100 mm |
| Nguồn cấp | 10 - 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 15 mA |
| Ngõ ra | NPN cực hở, điện trở kéo lên |
| Dòng điện ngõ ra | 100 mA trở xuống |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz |
| Đèn báo | Đèn LED màu cam (đang vận hành), đèn LED màu đỏ (đang xuất) |
| Phương pháp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhựa PBT |
| Cáp kết nối | Cáp PVC 2 m |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 130 g |
Tổng quan về Cảm biến quang BR20M-TDTL Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





