
Cảm biến quang BRE10M-TDTL (thu-phát riêng), 10m Autonics
Mã sản phẩm: BRE10M-TDTL
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BRE10M-TDTL
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 10m |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình trụ |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D10mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện |
| Chức năng | Chức năng kiểm tra |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Xuyên qua lỗ |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 5m |
| Môi trường ánh sáng | Ánh sáng mặt trời: tối đa 50.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -25...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 130g |
| Đường kính tổng thể | 15mm |
| Chiều dài tổng thể | 28mm |
| Cấp bảo vệ | IP66 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Tổng quan về Cảm biến quang BRE10M-TDTL (thu-phát riêng), 10m Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





