
BRQM100DDTA Autonics - Cảm biến quang thu phát giá tốt
Mã sản phẩm: BRQM100DDTA
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BRQM100DDTA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Thu-phát (Through-beam) |
| Khoảng cách phát hiện | 10 m |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 30mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN Open Collector |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON (tùy chọn bằng dây) |
| Tần số đáp ứng | 300 Hz |
| Nguồn sáng | LED Đỏ (660nm) |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 1.66 ms |
| Độ trễ | ≤ 1.5 ms |
| Điện áp dư | ≤ 1 V |
| Dòng tải | ≤ 100mA |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
| Cấp bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 60°C |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Kết nối | Dây cáp Ø5, 4 lõi, dài 2m |
| Kích thước | Ø18 x 78 mm |
| Chứng nhận | CE |
Tổng quan về BRQM100DDTA Autonics - Cảm biến quang thu phát giá tốt
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





