
Mô tả
Thông số kỹ thuật BS3-1LR-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Thu phát độc lập (Through-beam) |
| Khoảng cách phát hiện | 3 m |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Ngõ ra | PNP (NO) |
| Đối tượng phát hiện | Vật thể mờ đục |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm) |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms |
| Chỉ thị hoạt động | Đèn LED đỏ |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON (chọn bằng dây) |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Vật liệu thấu kính | PMMA |
| Kết nối | Dây cáp Ø5 mm, 4 lõi, dài 2 m |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
| Kích thước | Ø18 x 78 mm |
| Nguồn phát | BS3-1L |
| Nguồn thu | BS3-1R-P |
Tổng quan về Cảm biến quang Autonics BS3-1LR-P
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





