
Cảm biến quang BS4-TA2R-P 5-24VDC, 5mm Autonics
Mã sản phẩm: BS4-TA2R-P
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BS4-TA2R-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 5...24VDC |
| Chiều rộng khe/rãnh | 5mm |
| Tần số đóng/mở | 2kHz |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Giắc cắm: CT-03, Giắc cắm: CT-03F, Giắc cắm: CT-04, Giắc cắm: CT-04F |
| Loại | Cảm biến quang chữ U |
| Hình dáng | Loại TA |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 5mm |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | 0.8x1.8mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Chiều sâu khe/rãnh | 9mm |
| Thời gian đáp ứng | 80µs |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Kiểu hiển thị | Không |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Môi trường ánh sáng | Đèn huỳnh quang: tối đa 1.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -20...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 2.4g |
| Chiều rộng tổng thể | 16.7mm |
| Chiều cao tổng thể | 22mm |
| Chiều sâu tổng thể | 26mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Tổng quan về Cảm biến quang BS4-TA2R-P 5-24VDC, 5mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





