
Cảm biến quang BS5-P1ML-P Autonics
Mã sản phẩm: BS5-P1ML-P
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BS5-P1ML-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Lực tác động cho phép | ≤3N |
| Vị trí dừng | 5mm |
| Vị trí chuyển đổi ngõ ra | 4mm |
| Vị trí giới hạn hoạt động | ≤0mm |
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Cảm biến quang loại nút nhấn |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Ngõ vào mở rộng | NPN |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện, Bảo vệ ngắn mạch đầu ra |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 1m |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -20...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 30g |
| Chiều rộng tổng thể | 20mm |
| Chiều cao tổng thể | 14.1mm |
| Chiều sâu tổng thể | 25mm |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Tổng quan về Cảm biến quang BS5-P1ML-P Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





