
Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-P1ML-P-U BS5-P Series AUTONICS
Mã sản phẩm: BS5-P1ML-P-U
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BS5-P1ML-P-U
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BS5-P1ML-P-U |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-P1ML-P-U BS5-P Series AUTONICS |
| Phương thức hoạt động | Loại nút nhấn |
| Nút hoạt động_Vị trí dừng | 5.0±0.4mm |
| Nút hoạt động_Vị trí chuyển đổi ngõ ra | 4.0±0.5mm |
| Nút hoạt động_Vị trí giới hạn hoạt động | Max. 0mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Max. 35mA |
| Tải hoạt động | Max. 3N(Max. 0.3kgf) |
| Chế độ hoạt động | Light ON(ngõ ra OFF khi nhấn nút) |
| Ngõ ra điều khiển | PNP mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø3, 1m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Đèn huỳnh quang: Max. 1,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Ngõ vào bên ngoài_Đáp ứng | Max. 1ms |
| Chất liệu | Vỏ: Polycarbonate + Glass fiber, Button: Polyoxymethylene, Sleeve: SUS304(thép không gỉ 304) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 50g(Xấp xỉ 30g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-P1ML-P-U BS5-P Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





