
Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-TA1R-P-F BS5 Series AUTONICS
Mã sản phẩm: BS5-TA1R-P-F
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BS5-TA1R-P-F
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BS5-TA1R-P-F |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-TA1R-P-F BS5 Series AUTONICS |
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
| Khoảng cách phát hiện | Vật thể mờ đục |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | ≥Ø0.8mm×2mm |
| Thời gian đáp ứng | Light ON: Max. 20㎲, Dark ON: Max. 100㎲ |
| Tần số đáp ứng | 2kHz |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng dây điều khiển) |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ) |
| Trọng lượng_Thân | Xấp xỉ 50g |
| Nguồn cấp | 5-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P : max. 10%) |
| Load voltage | ≤30VDC@(=) |
| Tải hiện tại | Max. 100mA |
| Điện áp dư | NPN: ≤1.2VDC@(=), PNP: ≤ 1.2VDC@(=) |
| Độ trễ | ≤0.05mm |
| Dòng tiêu thụ | Max. 30mA |
| Ngõ ra điều khiển | Ngõ ra PNP mạch thu hở |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn, mạch bảo vệ chống quá dòng (ngắn mạch) ngõ ra |
| Điện trở cách điện | ≥20 MΩ (250 VDC@(=) megger) |
| Khả năng chống ồn | Nhiễu sóng vuông (độ rộng xung: 1㎲) bởi bộ giả nhiễu ± 240VDC @(=) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Biên độ 1,5mm (gia tốc tối đa 196m / s²) ở tần số 10 đến 2.000Hz theo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 15.000 m / s² (khoảng 1.500G) theo mỗi hướng X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Đèn huỳnh quang: Max. 1,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 85℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 (tiêu chuẩn IEC) |
| Kết nối | Loại cáp |
| Chất liệu | Vỏ: PBT, Phần cảm biến: PC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-TA1R-P-F BS5 Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





