
Cảm biến quang BTF1M-TDTL Autonics
Mã sản phẩm: BTF1M-TDTL
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BTF1M-TDTL
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 1m |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu đục min. Ø2mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ(650nm) |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Bộ phát/Bộ thu: Max. 20mA |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø2.5, 2m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Tối đa. 10.000lx,Ánh sáng đèn huỳnh quang: Max. 3000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 55℃, bảo quản: -40 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Chất liệu | Vỏ: polybutylene terephthalate, phần phát hiện: polymethyl methacrylate,giá đỡ: SUS304(thép không gỉ 304), bu-lông thép không gỉ, sleeve: SUS304(thép không gỉ 304) |
| Phụ kiện | Fixing bracket, M2 bolt: 4 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 70g(Xấp xỉ 40g) |
Tổng quan về Cảm biến quang BTF1M-TDTL Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





