
Cảm biến quang BTS200-MDTD-P phản xạ gương, 200mm Autonics
Mã sản phẩm: BTS200-MDTD-P
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BTS200-MDTD-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Phản xạ gương |
| Khoảng cách phát hiện | 10...200mm |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Dark ON |
| Phụ kiện đi kèm | Gá đỡ, Bu lông, Gương: MS-6 |
| Phụ kiện mua rời | Bracket B, Băng phản quang: MST-200-2, Băng phản quang: MST-100-5, Băn g phản quang: MST-50-10, Khe hở: BTS1M-ST, Khe hở: BTS1M-ST-T g phản quang: MST-50-10, Khe hở: BTS1M-ST, Khe hở: BTS1M-ST-T |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình chữ nhật |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D2mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 10.000 lx., Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -20...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 25g |
| Chiều rộng tổng thể | 7.2mm |
| Chiều cao tổng thể | 24.6mm |
| Chiều sâu tổng thể | 10.8mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Tổng quan về Cảm biến quang BTS200-MDTD-P phản xạ gương, 200mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





