
Mô tả
Thông số kỹ thuật BUP-50-E
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BUP-50-E |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện BUP-50-E BUP Series AUTONICS |
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
| Kênh phát hiện | 1-CH |
| Khoảng cách phát hiện | Chất liệu đục min. Ø4mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Max. 30mA |
| Điều chỉnh độ nhạy | Cố định |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng dây điều khiển) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại giắc cắm cáp |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25~65℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP66 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Chất liệu | Vỏ: Acrylonitrile butadiene styrene, Cap: Polycarbonate |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 90g |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến quang điện BUP-50-E BUP Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





