
Mô tả
Thông số kỹ thuật BUP-50S
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Chiều rộng khe/rãnh | 50mm |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Tua vít điều chỉnh |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Cảm biến quang chữ U |
| Hình dáng | Loại chữ U |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 50mm |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D1.5mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Chiều sâu khe/rãnh | 51.2mm |
| Số trục quang | 1 |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx, Ánh sáng mặt trời: tối đa 11.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -25...65°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 140g |
| Chiều rộng tổng thể | 78.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 78.1mm |
| Chiều sâu tổng thể | 20.2mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Tổng quan về Cảm biến quang BUP-50S 12-24VDC, 50mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





