
Mô tả
Thông số kỹ thuật BW40-18
| Loại phát hiện | Loại thu phát(trực tiếp) |
| Khoảng cách phát hiện | 0.1 đến 7m |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm điều biến) |
| Khoảng cách giữa các trục quang | 40mm |
| Số trục quang | 18 |
| Chiều cao phát hiện/Tổng chiều dài | 680/740mm |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng môi trường: Max. 10,000lx(Ánh sáng bộ thu) |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Loại kết nối | Loại giắc cắm cáp(Ø5, 300mm, M12) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65 |
| Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | Vật liệu đục min. Ø50mm |
| Thời gian đáp ứng | Max. 10ms |
| Chất liệu | • Vỏ: Nhôm, • Phần phát hiện, vỏ mặt trước: Acrylic |
| Thông số cáp | Giắc cắm M12, Ø5mm, 4 dây, 300mm |
| Phụ kiện | giá đỡ A: 4, giá đỡ B: 4, bu-lông cố định: 8 |
| Trọng lượng | BW40-24: xấp xỉ 2.1kg(xấp xỉ 1.4kg) |
Tìm hiểu thêm: Cảm biến Laser đo khoảng cách là gì ? Tìm hiểu thêm Cảm biến laser đo khoảng cách
Tổng quan về Cảm biến vùng BW40-18 Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





