
Cảm biến vùng BWC40-18HD Autonics
Mã sản phẩm: BWC40-18HD
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BWC40-18HD
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện | Thu - phát (cả bộ) |
| Khoảng cách phát hiện | 7m |
| Chiều cao bảo vệ | 680mm |
| Bước trục quang học | 20mm |
| Ngõ ra | NPN |
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Phụ kiện đi kèm | Giá đỡ cố định tiêu chuẩn |
| Phụ kiện mua rời | Cáp kết nối: CID4-10T, Cáp kết nối: CID4-3R, Cáp kết nối: CID4-3T, Cáp kết nối: CID4-5R, Cáp kết nối: CID4-5T, Cáp kết nối: CID4-7R, Cáp kết nối: CID4-7T, Cáp kết nối: CID4-10R |
| Loại | Cảm biến vùng |
| Số trục quang học | 18 |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D50mm |
| Vật phát hiện tiêu chuẩn | Opaque |
| Chế độ hoạt động | Dark On |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại (850nm) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược, Bảo vệ ngắn mạch |
| Chức năng | Installation mode, Self-diagnosis |
| Thời gian phản hồi | 12ms |
| Truyền thông | No |
| Chất liệu vỏ | Vỏ nhôm |
| Kiểu kết nối | Giắc cắm M12 |
| Chiều dài cáp | 0.3m |
| Phương pháp lắp đặt | Giá đỡ trên/dưới |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Ánh sáng môi trường | Ánh sáng môi trường: 100.000lx |
| Nhiệt độ môi trường | -10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Chiều rộng tổng thể | 28.6mm |
| Chiều cao tổng thể | 740mm |
| Chiều sâu tổng thể | 22.6mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến vùng BWC40-18HD Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





