
Mô tả
BWP20-20 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện | Thu - phát (cả bộ) |
| Khoảng cách phát hiện | 5m |
| Chiều cao bảo vệ | 380mm |
| Bước trục quang học | 20mm |
| Ngõ ra | NPN |
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Giá đỡ phẳng: BW-BWP-ST, Giá đỡ hình chữ L: BK-BWP-L, Giá đỡ bảo vệ: B K-BWP-P08, Giá đỡ bảo vệ: BK-BWP-P12, Giá đỡ bảo vệ: BK-BWP-P16, Giá đỡ bảo vệ: BK-BWP-P20 |
| Loại | Cảm biến vùng |
| Số trục quang học | 20 |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D30mm |
| Vật phát hiện tiêu chuẩn | Opaque |
| Chế độ hoạt động | Dark On, Light On |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại (850nm) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược, Bảo vệ ngắn mạch |
| Chức năng | Light ON/dark ON selection, Lightening/flashing JOB indicator, Self-te st (Test function), Mutual interference prevention |
| Thời gian phản hồi | 6ms |
| Truyền thông | No |
| Chất liệu vỏ | Vỏ nhựa |
| Kiểu kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 3m |
| Phương pháp lắp đặt | Giá đỡ trên/dưới |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Ánh sáng môi trường | Ánh sáng mặt trời: tối đa 10.000 Ix |
| Nhiệt độ môi trường | -10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 430g |
| Chiều rộng tổng thể | 30mm |
| Chiều cao tổng thể | 430mm |
| Chiều sâu tổng thể | 13mm |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tìm hiểu thêm: Cảm biến Laser đo khoảng cách là gì ?
[caption id="attachment_235758" align="aligncenter" width="800"] BWP-series-Autonics | Hải Phòng Tech.[/caption][caption id="attachment_235759" align="aligncenter" width="800"] BWP-series | Hải Phòng Tech.[/caption]Tìm hiểu thêm: Cảm biến quang là gì ?
Tổng quan về Cảm biến vùng BWP20-20 Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





