
Cảm biến vùng BWPK25-05P BWPK Series AUTONICS
Mã sản phẩm: BWPK25-05P
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BWPK25-05P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BWPK25-05P |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vùng BWPK25-05P BWPK Series AUTONICS |
| Loại phát hiện | Loại thu phát(trực tiếp) |
| Khoảng cách phát hiện | Chế độ khoảng cách dài: 0.1 to 3mChế độ khoảng cách ngắn: 0.05 to 1m |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm điều biến) |
| Khoảng cách giữa các trục quang | 25mm |
| Số tia sáng | 5 |
| Chiều cao phát hiện | 100mm |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Ngõ ra điều khiển | PNP mạch thu hở |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Tối đa. 10.000lx,Ánh sáng đèn huỳnh quang: Max. 3000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø4, 2m) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | Chất liệu đục min. Ø35mm |
| Thời gian đáp ứng | Max. 30ms |
| Chất liệu | Vỏ: Polycarbonate/Acrylonitrile butadiene styrene, phần phát hiện: Polymethyl methacrylate |
| Thông số cáp | Ø4.0mm, 4 dây, 2m (phát: Ø4.0mm, 3 dây, 2m) (Đường kính AWG 22, đường kính lõi: 0.08mm, số lõi: 60, đường kính cách điện: Ø1.25mm) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 220g(Xấp xỉ 180g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến vùng BWPK25-05P BWPK Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





