
Mô tả
Thông số kỹ thuật BYD-50DDT
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang BYD-50DDT |
| Nhà sản xuất | Autonics |
| Khoảng cách phát hiện | 50 ± 10 mm |
| Vật thể phát hiện chuẩn | Vật mờ đục 1.7 x 1.7 mm |
| Nguồn cấp | 10-30 VDC |
| Phương thức phát hiện | Loại tia sáng hội tụ |
| Đầu ra | NPN hở cực thu để làm việc |
| Dòng điện tải | 100mA trở xuống |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz trở xuống |
| Đèn báo | Đèn LED hoạt động (màu đỏ) |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | Nhựa PBT |
| Trọng lượng | Khoảng 12 g |
| Phương thức kết nối | Dây cáp |
| Độ dài dây cáp | 2 mét |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +55°C (không đóng băng) |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
Tổng quan về Cảm biến quang BYD-50DDT Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





