
Cảm biến quang BYS500-TDT Autonics
Mã sản phẩm: BYS500-TDT
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật BYS500-TDT
| Loại phát hiện | Loại thu phát (loại phát hiện mặt bên) |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 500mm |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu đục min. Ø5mm |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1ms |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Chế độ hoạt động | Dark ON |
| Trọng lượng | ≈ 150 g (≈ 200 g) |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Bộ phát/Bộ thu: Max. 30mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 60℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø4, 2m) |
| Chất liệu | Vỏ: PC, bộ phận cảm biến: PC, giá đỡ: SPCC, bu lông: SCM, đai ốc: SCM |
Tổng quan về Cảm biến quang BYS500-TDT Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





