
Cáp I/O CH50-MQ010-8R AUTONICS
Mã sản phẩm: CH50-MQ010-8R
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật CH50-MQ010-8R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CH50-MQ010-8R |
| Tên sản phẩm | Cáp I/O CH50-MQ010-8R AUTONICS |
| Giắc cắm cho PLC | Ổ cắm MDR 50 chân (bu lông) |
| Giắc cắm cho terminal block | Hirose 50pin socket |
| Số chân giắc cắm | 50 chân |
| Dây áp dụng | UL 20276 TWIST 50C |
| Đặc điểm dây dẫn | 7/0.127mm(AWG 28)×25P |
| Đường kính lớp cách điện | 0.12mm² |
| Đường kính cáp | Ø8.9mm(50C) |
| Dòng định mức | Max. 1A |
| Điện trở dây dẫn | ≤0.223Ω/m |
| Điện áp cách điện | 500VAC 50/60Hz trong 1 phút. |
| Điện trở cách điện | ≥15MΩ/km |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -15 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 65℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Khoảng 153g |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cáp I/O CH50-MQ010-8R AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





