
Mô tả
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp nguồn cấp | 24VAC, 24...48VDC |
| Loại cài đặt | Cài đặt 2 giá trị |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Loại ngõ vào | Tiếp điểm, NPN, PNP |
| Ngõ ra điều khiển | DPST (2NO), NPN |
| Phụ kiện đi kèm | Giá đỡ gắn phẳng |
| Loại | Đếm, Đặt thời gian |
| Chức năng đếm / cấu hình | Preset counter, Hẹn giờ |
| Chế độ hoạt động | Đếm xuống, Đếm lên, Đếm lên/xuống |
| Kiểu hiển thị | LED |
| Chiều cao kí tự (giá trị đo) | 10mm |
| Chiều cao kí tự (giá trị cài đặt) | 8mm |
| Số lượng đầu vào | 2 |
| Chức năng ngõ vào | Đếm, Bắt đầu, Ức chế (Cổng/Giữ), Đặt lại |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Kiểu ngõ ra | Ngõ ra rơ le, Ngõ ra transistor |
| Công suất ngõ ra (tải thuần trở) | 0.1A at 30VDC, 5A at 250VAC, 5A at 30VDC |
| Thời gian xuất ra tín hiệu | 0.01...99.99s |
| Tốc độ đếm tối đa | 1Hz, 30Hz, 300Hz, 1kHz, 5kHz |
| Nguồn mở rộng | 12VDC-100mA |
| Kiểu đấu nối | Thiết bị đầu cuối bắt vít |
| Kiểu lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ cắt | W45xH45mm |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 212g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 48mm |
| Chiều sâu tổng thể | 100mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
Tổng quan về Bộ đếm timer, counter CT4S-2P2 24VAC/24-48VDC, 48x48mm, 4 số Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





