
Mô tả
Thông số kỹ thuật CT6S-1P4
| Phương pháp hiển thị | 6 chữ số 4 chữ số |
|---|---|
| Phương thức hoạt động | Bộ đếm: Đếm xuôi, đếm ngược, đếm xuôi/ngượcBộ định thời: Đếm xuôi, Đếm ngược |
| Terminal | Terminal block |
| Hoạt động ngõ ra | TÍN HIỆU ON DELAY, NGUỒN ON DELAY, FLICKER, INTERVAL, TÍN HIỆU OFF DELAY, ON-OFF DELAY, INTEGRATION TIME |
| Nguồn cấp | 100-240VAC~ 50/60Hz |
| Thời gian hoạt động | POWER ON STARTSIGNAL ON START |
| Nguồn cấp bên ngoài | Max. 12VDC ±10%, 100mA |
| Phương pháp ngõ vào tín hiệu | Ngõ vào điện áp (PNP), Không có ngõ vào điện áp (NPN) |
| Tốc độ đếm tối đa | 1, 30, 1k, 5k, 10k [cps] |
| Độ rộng tín hiệu tối thiểu | 1ms/20ms |
| Bảo vệ bộ nhớ | Xấp xỉ 10 năm |
| Dải cài đặt | 0.001 giây đến 9.999 giây, 0.01 giây đến 99.99 giây, 0.1 giây đến 999.9 giây, 1 giây đến 9999 giây, 1 giây đến 99 phút 59 giây, 0.1 phút đến 999.9 phút, 1 phút đến 9999 phút, 1 phút đến 99 giờ 59 phút, 1 giờ đến 9999 giờ |
| Ngõ ra điều khiển_Loại | 1 bước preset |
| Ngõ ra điều khiển_Relay | SPDT (1c): 1 |
| Ngõ ra điều khiển_NPN mạch thu hở | 1 |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65(bảng điều khiển phía trước) |
| Bộ đếm_Phạm vi đếm | -99999 đến 999999 |
| Bộ đếm_Tỷ lệ | Điểm thập phân đến chữ số thứ năm |
| Bộ đếm_Độ rộng tối thiểu của tín hiệu ngõ vào | RESET: Tùy chọn 1ms/20ms |
| Bộ định thời_Độ rộng tín hiệu ngõ vào | INA, INH, RESET: Tùy chọn 1ms/20ms |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 65℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 212g (Xấp xỉ 159g) |
Tổng quan về Bộ đếm counter CT6S-1P4 Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





