
Mô tả
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp nguồn cấp | 100...240VAC |
| Loại cài đặt | Cài đặt 2 giá trị |
| Số kí tự hiển thị | 6 |
| Loại ngõ vào | Điện áp tự do |
| Ngõ ra điều khiển | SPST (NO) |
| Phụ kiện đi kèm | Gá lắp đặt |
| Phụ kiện mua rời | Vỏ thiết bị đầu cuối: RSA |
| Loại | Đếm, Đặt thời gian |
| Chức năng đếm / cấu hình | Measure counters, Preset counter, Đếm thời gian, Hẹn giờ, Đếm tổng |
| Chế độ hoạt động | Đếm xuống, Đếm lên, Đếm lên/xuống |
| Kiểu hiển thị | LCD |
| Chiều cao kí tự (giá trị đo) | 10.1mm |
| Chiều cao kí tự (giá trị cài đặt) | 8.1mm |
| Số lượng đầu vào | 2 |
| Chức năng ngõ vào | Đếm, Ức chế (Cổng/Giữ), Đặt lại, Bắt đầu, Đặt lại tổng |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Kiểu ngõ ra | Ngõ ra rơ le |
| Công suất ngõ ra (tải thuần trở) | 3A at 250VAC, 3A at 30VDC |
| Thời gian xuất ra tín hiệu | 0.01...99.99s |
| Tốc độ đếm tối đa | 5kHz |
| Nguồn mở rộng | 12VDC-100mA |
| Chức năng mở rộng | External reset, Sao lưu bộ nhớ, Pre-scale, Scale factor |
| Kiểu đấu nối | Thiết bị đầu cuối bắt vít |
| Kiểu lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Kích thước lỗ cắt | W45xH45mm |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 111g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 48mm |
| Chiều sâu tổng thể | 70.5mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | IEC, CE |
Tổng quan về Bộ đếm timer, counter CX6S-2P4F 110-220VAC, 48x48mm, 6 số Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





