
Mô tả
Thông số kỹ thuật D1AA-RN
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | D1AA-RN |
| Tên sản phẩm | Bộ hiển thị số D1AA-RN D1AA Series AUTONICS |
| Phương pháp ngõ vào | Ngõ vào nối tiếp hoặc song song (song song tĩnh/động) |
| Logic ngõ vào | Logic dương(PNP), Logic âm(NPN) |
| Phương pháp hiển thị | LED 16 đoạn |
| Màu hiển thị | Đỏ |
| Ký tự hiển thị | 61 ký tự và ký tự (0 đến 9, A đến Z, 24 ký tự, dấu chấm) |
| Kích thước ký tự | W11×H22mm |
| Dòng tiêu thụ | Max. 32mA |
| Kết nối tối đa | ∞ |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | 0 đến 60℃, bảo quản: -10 đến 85℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH |
| Phụ kiện | Giắc cắm |
| Trọng lượng | ≈ 16g (≈ 131g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ hiển thị số D1AA-RN D1AA Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





