
Mô tả
Thông số kỹ thuật D5W-MX
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | D5W-MX |
| Tên sản phẩm | Bộ hiển thị số D5W-MX D5Y/D5W Series AUTONICS |
| Phương pháp ngõ vào | Ngõ vào nối tiếp hoặc song song (song song tĩnh/động) |
| Logic ngõ vào | Logic dương(PNP), Logic âm(NPN) |
| Phương pháp hiển thị | 5 chữ số, 4 chữ số |
| Màu hiển thị | Đỏ |
| Ký tự hiển thị | 4 chữ số: -9999 đến 99995 chữ số: 0 đến 99999(set by switch) |
| Kích thước ký tự | W7×H14mm |
| Nguồn tiêu thụ | Max. 2VA |
| Nguồn cấp | 110/220VAC~ 50/60Hz |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -25 đến 65℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 267g |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ hiển thị số D5W-MX D5Y/D5W Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





