
Mô tả
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Loại cảm biến nhiệt độ | PT100 |
| Loại hiển thị | Màn hình LED |
| Số chữ số hiển thị | 1 |
| Dải hiển thị | -50...400, -58...752 |
| Đơn vị hiển thị | °C, °F |
| Phụ kiện đi kèm | Cap, Giắc cắm |
| Phụ kiện mua rời | Khối mở rộng: DS...-RE, Giá đỡ giữa: BK-D22R, Khối hiển thị đơn vị: DU 22-... 22-... |
| Loại | Đồng hồ kỹ thuật số hiển thị nhiệt độ |
| Thông số đo lường | Nhiệt độ |
| Loại ngõ vào đo lường | Nhiệt điện trở |
| Số lượng đầu vào cảm biến | 1 |
| Màu sắc giá trị thực | Đỏ |
| Nguồn cấp ngoài | Không |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp mặt |
| Kích thước lỗ cắt | W33xH31mm |
| Phương pháp đấu nối | Kẹp giữ không vít |
| Nhiệt độ môi trường | -10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 17g |
| Chiều rộng tổng thể | 26.2mm |
| Chiều cao tổng thể | 33mm |
| Chiều sâu tổng thể | 35mm |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ hiển thị nhiệt độ DS22-RE ngõ vào RS485 /Pt Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





