
Mô tả
Thông số kỹ thuật DS40-GP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DS40-GP |
| Tên sản phẩm | Bộ hiển thị số DS40-GP DS/DA Series AUTONICS |
| Phương pháp ngõ vào | Ngõ vào song song (song song 1/2) |
| Logic ngõ vào | Logic dương(PNP), Logic âm(NPN) |
| Phương pháp hiển thị | LED 7 đoạn |
| Màu hiển thị | Xanh lá |
| Ký tự hiển thị | hiển thịs 64 types of character and sign(0 to 9, A to Z, 27 signs, dot) |
| Kích thước ký tự | W22.4×H40mm |
| Dòng tiêu thụ | Max. 40mA |
| Kết nối tối đa | Dynamic Parallel 1(4bit): 6, Dynamic Parallel 1(6bit): 4, Dynamic Parallel 2(6bit): 24 |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) |
| Đồng hồ tối đa | dynamic parallel 1: Max. 3kHz, dynamic parallel 2: Max. 1.5kHz |
| Trở kháng ngõ vào | 20kΩ |
| Mức ngõ vào | Cao: 4.5-24VDC @(=), thấp: 0-1.2VDC @(=) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 65℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Phụ kiện_Thiết bị chính | Giắc cắm: 1 |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40(phần trước) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 63g(Xấp xỉ 28g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ hiển thị số DS40-GP DS/DA Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





