
Encoder E18S2-300-1-N-5-S E18S Series AUTONICS
Mã sản phẩm: E18S2-300-1-N-5-S
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật E18S2-300-1-N-5-S
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E18S2-300-1-N-5-S |
| Tên sản phẩm | Bộ mã hóa vòng quay E18S2-300-1-N-5-S E18S Series AUTONICS |
| Đường kính ngoài trục | Ø2mm |
| Tần số đáp ứng tối đa | 25kHz |
| Độ phân giải cho phép tối đa | 6000rpm |
| Mô-men khởi động | Max. 10gf.cm(max. 0.00098N.m) |
| Độ phân giải | 300P/R |
| Pha ngõ ra | A |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Nguồn cấp | 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%) |
| Loại kết nối | loại cáp hướng tâm |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 70℃, bảo quản: -20 đến 80℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH |
| Phụ kiện | Khớp nối Ø2mm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 35.4g(Xấp xỉ 12g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Encoder E18S2-300-1-N-5-S E18S Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





