
Cảm biến tiệm cận Autonics E2B-M30KS15-WZ-B1 2M
Mã sản phẩm: E2B-M30KS15-WZ-B1 2M
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật E2B-M30KS15-WZ-B1 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện dung |
| Hình dạng | Trụ tròn |
| Kích thước | M30 |
| Khoảng cách phát hiện | 15 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại và phi kim loại |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA max. |
| Ngõ ra | PNP NO |
| Dòng tải | 200 mA max. |
| Tần số đáp ứng | 100 Hz |
| Chỉ thị hoạt động | Đèn LED đỏ |
| Chế độ bảo vệ | Ngắn mạch, Quá tải, Ngược cực |
| Vật liệu vỏ | Nickel plated brass |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 95% RH (Không ngưng tụ) |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
| Nhà sản xuất | Autonics |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận Autonics E2B-M30KS15-WZ-B1 2M
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





