
Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-C04N03-WC-C1 5M
Mã sản phẩm: E2E-C04N03-WC-C1 5M
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật E2E-C04N03-WC-C1 5M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Hình dáng | Trụ tròn |
| Đường kính | M4 |
| Khoảng cách phát hiện | 3 mm ±10% |
| Vật phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Loại ngõ ra | NPN NO (Thường mở) |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz |
| Điện áp nguồn | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA max. |
| Dòng tải | 200 mA max. |
| Điện áp dư | 1.5 V max. |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ nikel |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến +80°C |
| Độ ẩm | 35% đến 95% RH |
| Kết nối | Cáp 5m |
| Chiều dài cáp | 5 m |
| Tiêu chuẩn | CE, RoHS |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-C04N03-WC-C1 5M
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





