
Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-S04SR8-CJ-B1 0.3M OMS
Mã sản phẩm: E2E-S04SR8-CJ-B1 0.3M OMS
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật E2E-S04SR8-CJ-B1 0.3M OMS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-S04SR8-CJ-B1 0.3M OMS |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Kích thước | M4 |
| Khoảng cách phát hiện | 0.8 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại sắt từ |
| Tần số đáp ứng | 2.5 kHz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA max. |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp dư | 1.5 V max. |
| Chỉ báo | LED đỏ |
| Chế độ bảo vệ | Ngắn mạch, nối ngược cực |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến 70 °C (không đóng băng) |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 95% RH (không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Vật liệu bề mặt phát hiện | Nhựa |
| Kết nối | Cáp PVC 3 dây, dài 0.3 m |
| Trọng lượng | Khoảng 20g |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-S04SR8-CJ-B1 0.3M OMS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





