
Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-X10ME1-Z 2M
Mã sản phẩm: E2E-X10ME1-Z 2M
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật E2E-X10ME1-Z 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm ứng điện từ |
| Dạng | Hình trụ M18 |
| Đường kính | M18 |
| Khoảng cách phát hiện | 10 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Loại ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Điện áp nguồn | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA max. |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Tần số đáp ứng | 600 Hz |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Hãng sản xuất | Autonics |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-X10ME1-Z 2M
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





