
Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-X8MD1-Z 2M
Mã sản phẩm: E2E-X8MD1-Z 2M
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật E2E-X8MD1-Z 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Kiểu | Hình trụ không ren |
| Kích thước | M18 x 62 mm |
| Khoảng cách phát hiện | 8 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại đen |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường mở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp dư | ≤ 1.5 V |
| Dòng rò | ≤ 0.8 mA |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Mức bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Vật liệu bề mặt cảm biến | PBT |
| Kết nối | Dây cáp PVC 2m |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận Autonics E2E-X8MD1-Z 2M
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





