
Cảm biến quang Autonics E3JK-DP11-C 2M
Mã sản phẩm: E3JK-DP11-C 2M
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật E3JK-DP11-C 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Thu phát độc lập (Diffuse Reflective) |
| Khoảng cách phát hiện | 0.1 ~ 2 m |
| Đối tượng phát hiện | Vật liệu непрозрачный |
| Nguồn sáng | Đèn LED đỏ (660 nm) |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 20 ms |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON (chọn bằng công tắc) |
| Ngõ ra | Relay |
| Cấu hình ngõ ra | SPDT (1NO, 1NC) |
| Điện áp ngõ ra | Tối đa 250 VAC, 30 VDC |
| Dòng tải ngõ ra | Tối đa 3A |
| Nguồn cấp | 24-240 VAC ±10%, 50/60 Hz hoặc 24-240 VDC ±10% |
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 3 VA |
| Kết nối | Dây dẫn (2 m) |
| Vật liệu vỏ | ABS |
| Cấp bảo vệ | IP64 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ~ +60 °C |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 ~ 85% RH, không ngưng tụ |
| Độ bền điện môi | 1,500 VAC, 50/60 Hz trong 1 phút |
| Độ bền rung | 10 ~ 55 Hz, biên độ 1.5 mm theo các hướng X, Y, Z trong 2 giờ |
| Độ bền sốc | 500 m/s² (xấp xỉ 50 G) theo các hướng X, Y, Z 3 lần |
| Chứng nhận | CE |
Tổng quan về Cảm biến quang Autonics E3JK-DP11-C 2M
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





