
Cảm biến tiệm cận PRCM08-1.5DN2 PR Series AUTONICS
Mã sản phẩm: PRCM08-1.5DN2
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PRCM08-1.5DN2
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PRCM08-1.5DN2 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tiệm cận PRCM08-1.5DN2 PR Series AUTONICS |
| Cài đặt | Lồi |
| Đường kính cạnh phát hiện | Ø8mm |
| Khoảng cách phát hiện | 1.5mm |
| Độ trễ | Max. 15% khoảng cách phát hiện |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 8×8×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 1.5kHz |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ) |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 10 g (≈ 32 g) |
| Nguồn cấp | 12 - 24 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 - 30 VDC@(=) |
| Thông số dòng | Dòng tiêu thụ: Max. 10mA |
| Ngõ ra điều khiển | ≤ 200 mA |
| Điện áp dư | Max. 2V |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống quá áp, mạch bảo vệ chống quá dòng/ngắn mạch ngõ ra, mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Độ bền điện môi | Giữa bộ phận sạc và vỏ: 1,500 VAC~ 50 / 60Hz trong 1 phút |
| Rung động | Biên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70 ℃, bảo quản: -30 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 (tiêu chuẩn IEC) |
| Kết nối | Model giắc cắm |
| Loại giắc cắm | Giắc cắm M12 |
| Chất liệu | Vỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken (Đường kính mặt phát hiện Ø 8 mm vỏ loại giắc cắm: SUS303), vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận PRCM08-1.5DN2 PR Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





