
Mô tả
Thông số kỹ thuật PRD12-8DN
| Loại dây và nguồn | DC 3 dây 12-24VDC |
|---|---|
| Đường kính cạnh phát hiện | M12 |
| Khoảng cách phát hiện | 8mm |
| Cài đặt | Không có tấm chắn (phẳng) |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 25×25×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 400Hz |
| Thông số dòng | Dòng tiêu thụ: Max. 10mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN Thường Mở |
| Chất liệu | Đồng thau (mạ niken) |
| Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp | Cáp tiêu chuẩn |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Chiều dài thân | Loại tiêu chuẩn |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH |
| Độ trễ | Max. 10% khoảng cách phát hiện |
| Điện áp dư | Max. 1.5V |
| Trọng lượng | ≈ 62g (≈ 74g) |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận PRD12-8DN Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





