
Cảm biến tiệm cận PRDCM12-8D-IL2 PRD Series AUTONICS
Mã sản phẩm: PRDCM12-8D-IL2
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PRDCM12-8D-IL2
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PRDCM12-8D-IL2 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tiệm cận PRDCM12-8D-IL2 PRD Series AUTONICS |
| Cài đặt | Non-flush |
| Đường kính cạnh phát hiện | Ø12mm |
| Khoảng cách phát hiện | 8mm |
| Độ trễ | Max. 10% khoảng cách phát hiện |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 25×25×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 400Hz |
| Bộ chỉ thị | Chế độ IO-Link, chế độ SIO |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 20g (≈ 49g) |
| Nguồn cấp | 12 - 24 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 - 30 VDC@(=) |
| Thông số dòng | Chế độ IO-Link: ≤ 25 mA, Chế độ SIO: ≤ 20 mA |
| Ngõ ra điều khiển | Max. 100mA |
| Điện áp dư | Max. 2V |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống quá áp, mạch bảo vệ chống quá dòng/ngắn mạch ngõ ra, mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 (tiêu chuẩn IEC) |
| Kết nối | Model giắc cắm |
| Loại giắc cắm | Giắc cắm đầu đực M12 |
| Chất liệu | Vỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken, vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận PRDCM12-8D-IL2 PRD Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





